BacLieuTeens
BachDang Corporation
Diễn Đàn Vân Đồn

BachDang|™

  • Style 1
  • Style 2
  • Style 3
  • Style 4
  • Style 5
  • Style 6
  • Style 7
  • Style 8
  • Style 9
  • Style 10
  • Style 11
  • Style 12

  • Tùy chọn
    Vui lòng nhập 1 link ảnh làm nền

    Đồng ÝThoát
    Đang tải dữ liệu
    Latest topics

    by trinhohack
    Thu Jun 21, 2012 10:26 am 

    by Mr.Cao
    Wed Jun 20, 2012 5:57 pm 

    by Mr.Cao
    Thu May 24, 2012 9:49 pm 

    by Mr.Cao
    Tue May 22, 2012 10:07 am 

    by Mr.Cao
    Tue May 22, 2012 10:05 am 

    by Mr.Cao
    Tue May 22, 2012 10:02 am 

    by Mr.Cao
    Tue May 22, 2012 10:00 am 

    by Mr.Cao
    Sat May 19, 2012 9:16 am 

    by Mr.Cao
    Thu May 17, 2012 6:14 pm 

    by Mr.Cao
    Thu May 17, 2012 6:13 pm 

    by Mr.Cao
    Wed Apr 25, 2012 10:41 pm 

    by GauNho
    Sat Jan 14, 2012 10:34 am 

    by GauBu
    Sat Jan 14, 2012 10:25 am 

    by Mr.Cao
    Thu Dec 01, 2011 10:36 am 

    by Mr.Cao
    Mon Oct 10, 2011 12:15 pm 

    by Mr.Cao
    Thu Mar 03, 2011 6:24 pm 

    by Mr.Cao
    Wed Mar 02, 2011 1:27 pm 

    by Mr.Cao
    Sat Feb 26, 2011 5:02 pm 

    by Mr.Cao
    Sun Feb 20, 2011 2:10 pm 

    by Mr.Cao
    Sat Jan 22, 2011 8:01 pm 

        
    CÔNG CỤ TÌM KIẾM



    TÌM KIẾM THEO


    RechercherTìm kiếm nâng cao...
    KHUNG ĐĂNG NHẬP

    Tài khoản:
    Mật khẩu:
    Đăng nhập tự động:

    :: Quên mật khẩu

    Share|

    Hướng dẫn post clip youtube, flash lên forum

    Go down 

    Admin

    avatar

    Posts : 78
    Points : 235
    Thanked : 0
    Join date : 23/11/2010
    Age : 25
    Đến từ : BacLieu City

    Xem lý lịch thành viên   http://musicnew.forum-viet.com

    Thời gian viết bàiTue Jan 18, 2011 11:14 am
    » Status:







    1. Vào Youtube.com chọn Chọn Video Clip muốn Post.

    2. Copy URL Link của Video Clip đó.

    3. Kích vào biểu tượng Video bên trên bài viết rồi dán URL link vào khung trắng và bấm nút ok

    Vậy là URL đã được đặt trong cặp lệnh [youtube] URL [/youtube] và Post xong cái Video Clip
    Trang 1 trong tổng số 1 trang

    Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết



    Auto Login
    Chat VĐS [Off] - Online [?] Away [?]
    Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs